Lượt xem: 269
Những thành tích đầy tự hào của học sinh trường THPT Vân Nội trong kỳ thi Olympic cụm Đông Anh năm 2021
Sáng chào cờ ngày 12 tháng 4 năm 2021 trường THPT Vân Nội đã tiến hành tổng kết và trao giải cho học sinh và những giáo viên có học sinh đạt giải trong kỳ thi OLYMPIC cụm Đông Anh. 

Trong buổi lễ, cô Đặng Thị Yến- Bí thư chi bộ, hiệu trưởng nhà trường, đã tổng kết và có những chia sẻ sâu sắc động viên đến các em học sinh đã đạt thành tích trong kỳ thi OLYMPIC cụm Đông Anh, góp phần vào sự nghiệp giáo dục và phát triển của nhà trường. 

Kỳ thi Olympic truyền thống được tổ chức với 10 môn: Toán, Vật lý, Hóa học, Tiếng Anh, Sinh học, Ngữ văn, Lịch sử, Địa lý. Đây là cuộc thi nhằm giúp cho giáo viên, học sinh có điều kiện giao lưu, trao đổi kinh nghiệm để có phương pháp dạy và học tốt hơn.

Thành tích thầy và trò đã đạt được:

 

DANH SÁCH GIẢI THI OLYMPIC CỤM THPT ĐÔNG ANH - K10
Số TT Họ và tên Ngày sinh Môn dự thi Tên lớp Điểm Giải
1 Nguyễn Thị Phương Anh 12/09/2005 Địa lí 10C 11.5 KK
2 Nguyễn Văn Dũng 04/06/2005 Địa lí 10E 11.5 KK
3 Lại Minh Ly 12/11/2005 Lịch sử 10C 16.25 Nhất
4 Nguyễn Thị Thu Trang 13/12/2005 Lịch sử 10C 13.25 Nhì
5 Nguyễn Phương Anh 23/04/2005 Lịch sử 10E 12.5 Ba
6 Ngô Thúy Hiền 28/07/2005 Lịch sử 10K 10.5 KK
7 Đoàn Khánh Linh 22/02/2005 Sinh học 10E 9.63 KK
8 Nguyễn Hồng Quân 23/11/2005 Sinh học 10B 9.63 KK
9 Nguyễn Văn Tuấn Minh 19/09/2005 Hóa học 10A 9.75 KK
10 Nguyễn Thu Hương 11/07/2005 Tiếng Anh 10A 14.6 Nhì
11 Đỗ Đức Giang 13/09/2005 Tiếng Anh 10D 12.2 KK
12 Nguyễn Thị Thanh Hiền 15/10/2005 Tiếng Anh 10C 11.8 KK
13 Trần Vũ Minh Anh 19/11/2005 Toán 10A 15.75 KK
14 Nguyễn Đặng Lân 26/07/2005 Toán 10A 15.25 KK
15 Phan Thùy Linh 18/10/2005 Toán 10C 15 KK
16 Lê Tư Hoàng 20/08/2005 Toán 10A 13 KK
17 Trần Văn Long 11/04/2005 Vật lí 10A 13.5 Ba
18 Nguyễn Tiến Minh 02/12/2005 Vật lí 10A 10.5 KK

 

DANH SÁCH HS ĐẠT GIẢI TRONG KỲ THI OLYMPIC CỤM THPT ĐÔNG ANH - K11
TT Họ và tên Ngày sinh Môn dự thi Tên lớp Điểm Giải
1 Vũ Thúy Hiền 21/07/2004 Địa lý 11B 17.75 Nhất
2 Trần Thị Thu Huyền 08/12/2004 Địa lý 11C 12.5 KK
3 Ngô Phương Thảo 04/12/2004 Địa lý 11C 11.25 KK
4 Nguyễn Anh Đức 19/06/2004 Lịch sử 11C 15 Nhì
5 Nguyễn Linh Chi 02/03/2004 Lịch sử 11B 13.5 Ba
6 Trần Hoài Linh 19/01/2004 Lịch sử 11C 12.75 KK
7 Hoàng Thị Phương Thảo 06/01/2004 Sinh học 11A 16 Nhất
8 Đỗ Thị Thùy Linh 27/11/2004 Sinh học 11B 14.25 Nhì
9 Trần Thị Minh Thu 19/11/2004 Sinh học 11F 12.5 Ba
10 Nguyễn Xuân Tiến 23/12/2004 Sinh học 11A 9 KK
11 Đoàn Trung Phong 22/06/2004 Hóa học 11A 10.5 KK
12 Cao Nguyễn Minh Hoàng 25/03/2004 Hóa học 11A 9 KK
13 Nguyễn Hồng Nhung 28/08/2004 Ngữ văn 11C 18 Nhất
14 Nguyễn Minh Ngọc 22/07/2004 Ngữ văn 11C 14.5 Ba
15 Trần Ngọc Bảo Châu 1/24/2004 Tiếng Anh 11C 11.2 KK
16 Nguyễn Thị Hải Yến 27/12/2004 Toán 11A 16.5 Ba
17 Nguyễn Duy Dũng 18/03/2004 Toán 11A 15.5 Ba
18 Tô Hương Giang 22/10/2004 Vật lí 11A 16 Ba
19 Cao Minh Hiếu 17/01/2004 Vật lí 11A 14.25 KK
20 Nguyễn Thế Khiêm 14/08/2004 Vật lí 11A 14 KK

 

Sau đây là hình ảnh tiêu biểu trong buổi lễ trao giải:

 

 

 

 

 

 

 

 


Tin tức mới nhất

Đăng nhập
Thống kê truy cập
  • Đang online: 7
  • Hôm nay: 70
  • Trong tuần: 935
  • Tất cả: 206 629